JaLearn Subscription

Learn ได้ทุกคอร์สต่อยอดได้จริง

Learn ได้ทุกคอร์ส
ต่อยอดได้จริง

รวมคอร์สออนไลน์ผลิตสื่อสำหรับทำงานจริง

สิ่งที่จะได้รับ

เสริมความเข้าใจด้วยตัวช่วยจัดเต็ม

เรียนได้ทุกคอร์ส

ทีมงานซัพพอร์ต

เอกสารประกอบการเรียน

คอมมูนิตี้

เรียนได้ทุกคอร์ส

ทีมงานซัพพอร์ต

เอกสารประกอบการเรียน

คอมมูนิตี้

ตัวอย่างคอร์สออนไลน์

ครบถ้วนด้านการผลิตสื่อ เริ่มตั้งแต่มือใหม่ถึงมืออาชีพ

ครบถ้วนด้านการผลิตสื่อ เริ่มตั้งแต่มือใหม่ถึงมืออาชีพ

Pricing Plan

เลือกแพ็กเกจ Learn ที่คุณสนใจ

1 เดือน

490฿ 450 ฿ ต่อเดือน
ทดลองเรียน

6 เดือน

2580฿ 2280 ฿
เดือนละ 380.-

1 ปี

3360฿ 3000 ฿
เดือนละ 250.-
แนะนำ

3 ปี

5,400 ฿
เดือนละ 150.-

กดปุ่ม “เพิ่มลงตะกร้า ” แล้วไปที่หน้าชำระเงินได้เลยครับ

ต่อได้ครับ แต่ราคาจะเป็นราคาในช่วงเวลาที่ต่อ

ครบทุกคอร์สยกเว้นคอร์สที่ปิดการขายไปแล้วครับ

อยากให้ทุกคน
กล้าที่จะ Learn

อยากให้ทุกคน กล้าที่จะ Learn

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับบริการของเราผ่าน Line Official

Scroll to Top
Logo JL 2

เข้าสู่ระบบเพื่อเริ่ม Learn